9a5Pro.DarkBB.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nếu Em là Anh

5 posters

Go down

Nếu Em là Anh Empty Nếu Em là Anh

Bài gửi by xumy Fri Apr 11, 2008 8:28 am

Nếu em là con trai, và anh là con gái, em sẽ khen anh xinh đẹp mỗi ngày, dù sự thật có phải thế hay không. Và em sẽ phùng mang trợn mắt với ai dám chê bai anh của em.

Em sẽ luôn nắm tay anh ở chỗ đông người, không phải vì sợ anh lạc mất, mà để mọi người nhìn vào trầm trồ rằng "hai đứa nó đang yêu nhau đấy".

Em sẽ ngồi im nhìn anh khóc và làm nhiệm vụ tiếp tế khăn giấy cho anh mỗi khi chúng mình xem phim buồn, dù em thấy cái cảnh ấy chả có gì đáng rỏ nước mắt cả.

Em sẽ dắt anh đi ăn kem, ăn chè, ăn tất tật những thứ mà con gái đứa nào cũng thích và con trai đứa nào cũng ghét. Em sẽ ngồi ăn chung chứ không ngồi nhìn dù cái món ấy chả có gì ngon lành, vì em biết anh không thích phải ăn một mình.

Em sẽ cố gắng dùng hết nơron phân biệt của con trai để nhận ra hôm nay anh mặc một cái áo mới hay cắt tóc ngắn lên 2 cm, dù đa số trường hợp, sự cố gắng này là vô ích.

Em sẽ khen tóc anh dài ra thấy rõ khi anh hỏi, dù thật ra nó chẳng khác cái gì cả. Vì em biết anh mong tóc dài lắm lắm.

Em sẽ hồ hởi thức dậy vào lúc 4 h sáng để kêu anh dậy làm việc dù lúc đó em có dậy cũng chẳng biết làm gì.

Em sẽ lắng nghe anh huyên thuyên đủ thứ chuyện trên đời, về đủ thứ người mà em chưa một lần nghe tên chứ đừng nói biết mặt, bằng tất cả khả năng tập trung của một thằng con trai.

Em sẽ luôn thật lòng. Nếu một buổi sàng thức dậy, không thấy có anh trong tim nữa, em sẽ gọi điện cho anh và nói: "Này anh, mình xa nhau thôi!".

Em sẽ không bao giờ hứa hẹn những điều xa xôi về năm, mười năm nữa. Em chỉ hứa những điều em làm được vì em biết con gái không thích hứa lèo.

Em không bao giờ thề thốt sẽ làm tất cả vì anh. Nhưng em sẽ làm như thế.

Nếu em là con trai, còn anh là con gái, thì sẽ như thế. Vậy em đang là con gái, và anh đang là con trai, thì sẽ như thế nào?
xumy
xumy
Moderators
Moderators

Nếu Em là Anh Empty Re: Nếu Em là Anh

Bài gửi by Cristiano Sat Apr 12, 2008 5:25 am

cái này copy Nếu Em là Anh 498542 giống bài kia wóa bà ơi .... pos lại đi giống ùi đề người ta đọc chọc wê ráng chịu !
Cristiano
Cristiano
Moderators
Moderators

Nam

Bài gửi by [TM]EisenMeteor_[S] Sat Apr 12, 2008 3:13 pm

Sặc không biết mà cũng nói . Cái bài này với bài kia khác nhau đấy . Với lại thà có còn hơn người nào spam Nếu Em là Anh 770883

Được sửa bởi [TM]EisenMeteor_[S] ngày Sun Apr 13, 2008 6:51 am; sửa lần 1.
[TM]EisenMeteor_[S]
[TM]EisenMeteor_[S]
_SeigAvenger_
_SeigAvenger_

Nam

https://9a5pro.forum-viet.com

Bài gửi by xumy Sat Apr 12, 2008 11:06 pm

nghĩ sao mà giống vậy ba, điên à. củ mì mà nói người ta. Cái thằng đó nha. nói tùm bậy tùm bạ k hà
xumy
xumy
Moderators
Moderators

Bài gửi by kembaymaudangyeu Wed Apr 16, 2008 7:28 pm

oooooooooooooohhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh hay we' bạn có trí tưởng tượng thật tuyết vời và phong phú nữa Twisted Evil nhưng chắc ko bao đâu Evil or Very Mad hihihihihihihi nhưng cũng thật hay đó Nếu Em là Anh 498542
kembaymaudangyeu
kembaymaudangyeu
Ma mới
Ma mới

Bài gửi by Cristiano Sat Apr 19, 2008 5:28 am

ai chửi ông thế ...... Nếu Em là Anh 890732 .
Cristiano
Cristiano
Moderators
Moderators

Nam

Bài gửi by iu_ox_nhat Sun Apr 20, 2008 5:57 am

ba`i nạ` cu~ng ta^`m thuo`ng va` hoi nha`m do' chi hai tu sua~ lai di !!!!!!!!!! Rolling Eyes
iu_ox_nhat
iu_ox_nhat
Ma mới
Ma mới

Bài gửi by Cristiano Tue Apr 22, 2008 5:23 am

đúng đúng kekekekeke Nếu Em là Anh 691932
Cristiano
Cristiano
Moderators
Moderators

Nam