9a5Pro.DarkBB.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Xin hỏi về tóc pro cho người tóc xoăn

2 posters

Go down

Xin hỏi về tóc pro cho người tóc xoăn Empty Xin hỏi về tóc pro cho người tóc xoăn

Bài gửi by jacky[t] Thu Mar 27, 2008 1:26 pm

Cho tui hỏi về việc để tóc cho ngườn tóc xoăn, tui thì tóc mới tạm dc nhưng chưa có cái mái bây giờ tui để tóc sao cho no' pro...tui tính tóc dài chút đi dui~ cái mái mà hơi lâu... trong khi đợi cái mái dài tui để tóc kiểu nào cho no' đẹp.... Evil or Very Mad
jacky[t]
V.I.P
V.I.P

Nam

Xin hỏi về tóc pro cho người tóc xoăn Empty ^___^ bạn thân mến !

Bài gửi by okami Thu Mar 27, 2008 9:40 pm

Việc tóc quăn hok có jì đáng lo ngại , nếu bạn muốn tóc mình dài ra để làm kiểu hay jì đó . Trước khj tóc dài bạn nên để kĩu hàn quốc mái ngố xem sao , nếu bạn vẫn chưa hài lòng thì hãy chuyển wa để đầu fong cách rock 1 tí chẳng hạn như : BjRain nà , Se7en . !
Thời gian sau tóc dài thì bạn tha hồ mà dũi bới , bấy giờ tha hồ mà để tóc kỉu jì hok dc bạn nhỉ Very Happy
Thân : Okami
okami
Moderators
Moderators

Xin hỏi về tóc pro cho người tóc xoăn Empty Re: Xin hỏi về tóc pro cho người tóc xoăn

Bài gửi by jacky[t] Fri Mar 28, 2008 8:08 pm

uh...mi`nh cu~ng nghi~ nhu vay....ma` doi cai' mai dai` thi` hoi bi lau 1 Basketball
jacky[t]
V.I.P
V.I.P

Nam

Xin hỏi về tóc pro cho người tóc xoăn Empty Tất nhiên rồi anh bạn :D !

Bài gửi by okami Sat Mar 29, 2008 9:04 am

muốn tóc đẹp thì fải để và nuôi tóc , chứ khơi khơi sao dc Wink . Cố lên mấy hồi dc mèn Xin hỏi về tóc pro cho người tóc xoăn 498542 !
okami
Moderators
Moderators

Xin hỏi về tóc pro cho người tóc xoăn Empty Re: Xin hỏi về tóc pro cho người tóc xoăn

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content