9a5Pro.DarkBB.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

1 Li' do cua~ nguoi lon khi ko cho con hoc boi duong hoc sinh gioi !

5 posters

Go down

1 Li' do cua~ nguoi lon khi ko cho con hoc boi duong hoc sinh gioi ! Empty 1 Li' do cua~ nguoi lon khi ko cho con hoc boi duong hoc sinh gioi !

Bài gửi by jacky[t] Sun Mar 23, 2008 8:38 am

Toi vua thi hoc sinh gioi xong..vua online bao tin cho ban be`de cu`ng dc chia se niem vui cua minh bounce trong long tui trang day phan khoi... vua gap con nho~ banno' cu~ng thi dau chung voi tui, tui voi chuc mung no', no' cung chuc mung tui... Laughing trong long tui cam thay vo cung vui suong.... chot no' bao voi tui la` se~ ko co`n dc hoc nua~ ... no' noi' trong co' ve~ rat bun`, tui hoi tai sao ko hoc nua~ chu', da~ hoc chung voi nhau hon 5 thang roi... bay gio no' lai thi dau hsg cap thi vay ma` tai sao no' lai bao la` ko di hoc nua chu'......... pale tui hoi no', no' bao~ la` cha me ko cho di hoc nua~ co`n ve li' do thi` that la` ''sox'': nam nay thi len lop 10 dau co' cai mon ma` may thi, may cu' lo hoc mon do' sao thi len lop 10....... cai' li' do hoi bi '' co~ hu~ '' dung ko? thuc ra thi hoc chung voi nhau cu~ng da~ may thang roi....Noi ko thich no' thi cung ko dung...hoc chung voi nhau may thang' troi ai lai ko co' cam tinh chu'.... thuc ra thi tui ra't muon giup cho no' nhung fai lam sao de giup no' day....? ai co' cach gi` chi tui voi silent

Được sửa bởi jacky[t] ngày Sun Mar 23, 2008 2:14 pm; sửa lần 1.
jacky[t]
V.I.P
V.I.P

Nam

1 Li' do cua~ nguoi lon khi ko cho con hoc boi duong hoc sinh gioi ! Empty Re: 1 Li' do cua~ nguoi lon khi ko cho con hoc boi duong hoc sinh gioi !

Bài gửi by [TM]EisenMeteor_[S] Sun Mar 23, 2008 8:59 am

Thật sự là bạn cũng đâu can thiệp gì được vào chuyện đó đâu . Đúng ko ? . Tốt nhất là bạn nên bên cạnh và động viên bạn ấy . Bạn quan tâm đền bạn ấy như vậy thì nên tự minh đặt ra những câu hõi như : " Những luc buồn bạn có nhớ đến bạn ấy ko " ...v...v... để có thể xác định rõ tình cảm của mình . Dù sao thì chuyện thi tốt nghiệp vẫn quan trọng hơn mà ^^ .

Được sửa bởi Admin ngày Sun Mar 23, 2008 5:38 pm; sửa lần 2.
[TM]EisenMeteor_[S]
[TM]EisenMeteor_[S]
_SeigAvenger_
_SeigAvenger_

Nam

https://9a5pro.forum-viet.com

1 Li' do cua~ nguoi lon khi ko cho con hoc boi duong hoc sinh gioi ! Empty Re: 1 Li' do cua~ nguoi lon khi ko cho con hoc boi duong hoc sinh gioi !

Bài gửi by Çäüçhü_ñhä¥äü Sun Mar 23, 2008 12:34 pm

admin noi' cung dung nhung theo nhox caj nao quan trong het cai nao cung lien quan den so' phan cua minh. Tot nghiep va HSG deu nhu nhau ca thoy
Çäüçhü_ñhä¥äü
Çäüçhü_ñhä¥äü
Moderators
Moderators

Nam

Bài gửi by jacky[t] Sun Mar 23, 2008 2:16 pm

uhm cung mong la nguoi do' se~ co' quyet dinh dung dan de thuc hien nhung dieu ma` minh muon .... :|
jacky[t]
V.I.P
V.I.P

Nam

Bài gửi by jacky[t] Mon Mar 24, 2008 2:03 am

Hic! bay gio tuong rat muon dc giup cho ban...nhung day la quyet dinh cua ba ban(neu' co' moi phu huynh thi cung se~ ko thay doi y' kien hay la` ha bac hanh kiem) minh ton trong quyet dinh cua nguoi lon...mac du` day la` quyet dinh hoi kien quyet...minh rat mong se~ giup dc gi` cho ban.... mong ban se~ co' su lua chon dung dan de sau nay khi lon len se~ ko hoi han vi minh da~ ko co' su lua chon dung dan...hay~ lam theo chinh minh nha :P chuc ban mai man
jacky[t]
V.I.P
V.I.P

Nam

Bài gửi by loveyouforever Mon Mar 24, 2008 4:18 pm

Mấy bân giàu tình cảm ghê hé. Tui nghe nói cũng thấy tội nghiệp ghê chứ hé. Mấy bân cũng nên động viên bạn đó tiêp tục học HSG đi chúc bạn đó thi đậu HSG cấp tỉnh luôn nà !!!!! ^^!
loveyouforever
loveyouforever
Moderators
Moderators

Bài gửi by phan_thi_diem_huynh Tue Mar 25, 2008 2:02 pm

hi!ve van de phu huynh khong cho con di hoc boi duong theo minh nghi la hoan toan sai . vi neu ma co di hoc boi duong hoc sinh gioi thi cung chang mat thoi gian gi` nhieu , neu noi se anh huong den viec hoc tap lai cang khong phai vi noi that ra thi trong nhung thang hoc boi duong tui minh dau co hoc bai gi` dau , chi khi gan thi moi hoc bai, ma thang 4 da thi roi, toi giu thang 6 moi thi tot nghiep vay ma phu huynh lai khong hieu cho con j` het. that toi nghiep cho ban ay. minh cung la nguoi dau hs gioi nen rat hieu, ma cha me minh co cam can j` dau that la bat cong , cha me luon cho la minh dung chang de y j` den con . xin chia buon cung ban :(
phan_thi_diem_huynh
phan_thi_diem_huynh
Ma mới
Ma mới

Bài gửi by [TM]EisenMeteor_[S] Tue Mar 25, 2008 2:15 pm

Có một điều đúng là bạn ấy đang dần trở nên nổi tiếng bounce
[TM]EisenMeteor_[S]
[TM]EisenMeteor_[S]
_SeigAvenger_
_SeigAvenger_

Nam

https://9a5pro.forum-viet.com

Bài gửi by Çäüçhü_ñhä¥äü Tue Mar 25, 2008 6:36 pm

hĩ xúc đọng wa huhuhuhu.......chúc Phúc sẻ quay lại với đội Sử nha ^^ đậu lun cấp quốc gia há !!
Çäüçhü_ñhä¥äü
Çäüçhü_ñhä¥äü
Moderators
Moderators

Nam

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics