Xin chào every body

Go down

Xin chào every body

Bài gửi by xumy on Tue Apr 08, 2008 10:34 pm

Tui tên là : Võ Thị Xuân Mỹ
birthdate: 30-11-1988
Nickname: Vothangdau8x_hocit
gmai: vothixuanmy@gmail.com

_________________
Ai bảo là ta chẳng khổ đau?
Yêu rồi ai cũng khổ như nhau.
Tại vì ta lỡ đa tình thế.
Nên khổ dâng lên đến ngập đầu
avatar
xumy
Moderators
Moderators

Tổng số bài gửi : 61
Age : 29
Registration date : 24/03/2008

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Re: Xin chào every body

Bài gửi by kembaymaudangyeu on Thu Apr 10, 2008 7:09 pm

ohhhhhhhhhhhhhhhhhhhh tho hay ha Twisted Evil
avatar
kembaymaudangyeu
Ma mới
Ma mới

Tổng số bài gửi : 16
Registration date : 23/03/2008

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết